WORLD POOL MASTERS 2019 BỐC THĂM BẢNG ĐẤU

Lễ bốc thăm vòng sơ loại giải đấu World Pool Masters đã được diễn ra bao gồm các trận Eklent Kaci vs. Earl Strickland, Wu Jiaqing vs. Alex Pagulayan và cuộc chiến giữa người Tây Ban Nha David Aclaide vs. Francisco Sanchez Ruiz...

Danh sách 24 cơ thủ bao gồm 8 cơ thủ dành chiến thắng các giải đấu chính thức 9-bóng và 8-bóng thế giới, bước thẳng vào vòng 16. 16 cơ thủ còn lại được mời tham gia vòng đấu loại, được sắp xếp theo thứ tự hạt giống, tranh vé để vào vòng 16.

World Pool Masters diễn ra tại nhà thi đấu Victoria, Gibraltar (Anh) vào 29-31 tháng 3 này. Vé đang được bán trên worldpoolmasters.com.

 

World Pool Masters 2019

 

World Pool Masters 2019

 

VÒNG LOẠI

Shane van Boening (9) vs. Kelly Fisher

Fedor Gorst (10) vs. Naoyuki Oi

Chris Melling (11) vs. Matt Edwards

Eklent Kaci (12) vs. Earl Strickland

Wu Jiaqing (13) vs. Alex Pagulayan

Petri Makkonen (14) vs. Justin Sajich

Albin Ouschan (15) vs. Jeffrey De Luna

David Alcaide (16) vs. Francisco Sanchez Ruiz

 

VÒNG 16

Niels Feijen (1) vs. David Alcaide/Francisco Sanchez Ruiz

Han Yu (8) vs. Shane van Boening/Kelly Fisher

 

Ko Pin Yi (4) vs. Wu Jaiqing/Alex Pagulayan

Jayson Shaw (5) vs Eklent Kaci/Earl Strickland

 

Alexander Kazakis (3) vs. Petri Makkonen/Justin Sajich

Konrad Juszczyszyn (6) vs. Chris Melling/Matt Edwards

 

Joshua Filler (2) vs. Albin Ouschan/Jeffrey De Luna

Skyler Woodward (7) vs. Fedor Gorst/ Naoyuki Oi

 

LỊCH THI ĐẤU

Thứ 6, 29/03/2019 – 20:00 VN (Vòng sơ loại)

Wu Jiaqing (China) vs. Alex Pagulayan (Canada)

Fedor Gorst (Russia) vs. Naoyuki Oi (Japan)

Albin Ouschan (Austria) vs. Jeffrey De Luna (Philippines)

David Alcaide (Spain) vs. Francisco Sanchez Ruiz (Spain)

 

Thứ 7, 30/03/2019  – 2:00 VN (Vòng sơ loại)

Eklent Kaci (Albania) vs. Earl Strickland (USA)

Shane Van Boening (USA) vs. Kelly Fisher (England)

Petri Makkonen (Finland) vs. Justin Sajich (Australia)

Chris Melling (England) vs. Matt Edwards (New Zealand)

 

Thứ 7, 30/03/2019 – 20:00 VN (Vòng 16)

Niels Feijen (Holland) vs. Alcaide/Ruiz

Han Yu (China) vs. SvB/Fisher

Ko Pin Yi (Chinese Taipei) vs. Wu/Pagulayan

Alexander Kazakis (Greece) vs Makkonen/Sajich

 

Chủ nhật, 31/03/2019 – 2:00 VN (Vòng 16)

Jayson Shaw (Scotland) vs. Kaci/Strickland

Konrad Juszczyszyn (Poland) vs. Melling/Edwards

Joshua Filler (Germany) vs. Ouschan/De Luna

Skyler Woodward (USA) vs. Gorst/Oi

 

Chủ nhật, 31/03/2019 – 20:00 VN

Tứ kết 1

Tứ kết 2

Tứ kết 3

Tứ kết 4

 

Thứ 2, 01/04/2019 – 2:00 VN

Bán kết 1

Bán kết 2

Chung kết

Nhận xét

Sản phẩm khuyến mại

Hỗ trợ sản phẩm
Hỗ trợ sản phẩm
090.2030.939
Hỗ trợ dịch vụ
Hỗ trợ dịch vụ
0969.764.437
Lên đầu trang